Giảm đau, hạ sốt, giảm ho – Colocol Flu 500

Liên hệ

COLOCOL FLU+

THÀNH PHẦN

Paracetamol………………………………………..500mg

Loratadin…………………………………………….5 mg

Dextromethorphan hydrobromid……………15 mg

Tá dược…………………………………………..……………………………………………vừa đủ 1 viên.

(Tinh bột ngô, natri croscarmellose, kollidon K30, microcrystalline cellulose 102, talc, aerosil, magnesi stearat, PEG 6000, HPMC E15, titan dioxyd, tartrazin lake, greens lake)

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Viên nén dài bao phim màu xanh, cạnh và thành viên lành lặn.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 25 vỉ x 4 viên nén bao phim, kèm theo tờ hướng dẫn sử dụng thuốc.

Danh mục:

Mô tả

COLOCOL FLU+

THÀNH PHẦN

Paracetamol……………………..500mg

Loratadin……………………………….5 mg

Dextromethorphan hydrobromid……15 mg

Tá dược…………………………vừa đủ 1 viên.

(Tinh bột ngô, natri croscarmellose, kollidon K30, microcrystalline cellulose 102, talc, aerosil, magnesi stearat, PEG 6000, HPMC E15, titan dioxyd, tartrazin lake, greens lake)

MÔ TẢ SẢN PHẨM

Viên nén dài bao phim màu xanh, cạnh và thành viên lành lặn.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 25 vỉ x 4 viên nén bao phim, kèm theo tờ hướng dẫn sử dụng thuốc.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Giảm đau, hạ sốt, giảm ho – Colocol Flu 500”